Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000000.40-0.1-2.5
EURUSD1000000.20-62.1
GBPUSD1000000.70-4.52.25
NZDUSD1000000.70-0.2-3
USDCAD1000000.800.5-3.6
USDCHF1000001.101.85-6.8
USDJPY1000000.201.2-4.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000001.600.5-1.7
EURGBP1000001.00-2.82.2
EURJPY1000000.60-1.82.2
GBPJPY1000001.200.78-1.83
GBPCAD1000002.30-1.62.3
CHFJPY1000001.90-32.2
CADCHF1000002.601.7-4.2
NZDCAD1000001.001.7-4.2
CADJPY1000002.201.27-1.4
AUDJPY1000000.601.9-4
EURCAD1000001.50-4.53.8
EURAUD1000001.20-96.5
EURNZD1000002.40-176.6
GBPCHF1000000.902.6-4.4
GBPAUD1000002.10-75.92
GBPNZD1000002.10-97.2
NZDCHF1000002.103.6-7.4
NZDJPY1000000.902.5-4.5
AUDCAD1000000.702-3.5
AUDCHF1000002.503.6-7.2
AUDNZD1000001.20-1.50.2

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000001.10-6-3.76
USDCNH10000010.00-504.6
USDHKD41000003.30-3.84-18
USDDKK41000004.903.33-32
USDNOK410000020.00-6.35-8
USDSEK410000018.305.36-45
USDPLN410000025.50-9.52.96
EURPLN410000028.10-325.6
USDCZK4100000254.001.5-15
USDTRY510000039.10-198.25213.92
USDHUF410000022.50-8-2.64
USDZAR510000035.00-272.1442.4
USDMXN510000039.20-272.4-35
EURZAR100000141.60-47691
USDRUB6100000700.00-2670.4492
EURRUB6100000110.00-3205.4116128.4
USDILS5100000137.80-244.2
GBPTRY510000083.70-507.1845-284.05
EURSGD1000002.90-80.744
EURHKD10000012.10-332.6
EURTRY5100000102.90-450.7891.5
GBPNOK10000023.90-131.128
GBPDKK10000043.70-8-36
NZDSGD1000003.302.96-32.04
GBPSGD1000004.70-5-3.2
GBPSEK10000021.006-36
GBPZAR100000164.60-594.36988.92
EURMXN10000074.60-405.645.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.400.4-3.2
EURUSD1000002.20-61.8
GBPUSD1000002.50-3.51.06
NZDUSD1000002.701.3-2
USDCAD1000002.801.1-1.93
USDCHF1000003.200.85-6.8
USDJPY1000002.201.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000004.800.5-3.7
EURGBP1000004.60-1.81.1
EURJPY1000002.80-2.81
GBPJPY1000007.100.78-3.83
GBPCAD1000006.30-6.60.2
CHFJPY1000004.50-31.2
CADCHF1000006.401.1-6.6
NZDCAD1000005.601.7-4.2
CADJPY1000005.201.27-1.4
AUDJPY1000003.102.4-4
EURCAD1000006.00-4.51.9
EURAUD1000005.10-16.23.8
EURNZD1000005.60-214.6
GBPCHF1000006.302.6-4.4
GBPAUD1000007.00-111.24
GBPNZD1000006.00-112
NZDCHF1000007.503.3-5.9
NZDJPY1000005.003-4.5
AUDCAD1000003.602.2-3.5
AUDCHF1000006.001.5-7.6
AUDNZD1000007.50-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.60-6-3.76
USDCNH10000050.00-504.6
USDHKD410000021.30-3.84-18
USDDKK410000035.102.33-67
USDNOK410000050.10-8.55-12.4
USDSEK410000042.302.36-73
USDPLN410000041.50-9.52.96
EURPLN410000048.10-325.6
USDCZK4100000286.001.5-11.28
USDTRY510000082.10-198.25213.92
USDHUF410000026.10-8-2.64
USDZAR5100000136.00-412.1412.4
USDMXN5100000133.60-362.4-64.232
EURZAR100000220.60-47691
USDRUB61000001220.00-2970.444-22
EURRUB6100000540.00-5105.44-22.4
USDILS5100000160.80-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD10000010.10-80.744
EURHKD10000090.00-332.6
EURTRY5100000118.40-450.7891.5
GBPNOK10000063.90-131.128
GBPDKK10000083.70-8-36
NZDSGD10000011.702.96-32.04
GBPSGD10000014.50-5-3.2
GBPSEK10000061.006-36
GBPZAR100000224.60-594.36988.92
EURMXN100000137.60-555.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000003.000.4-1.6
EURUSD1000003.00-51.8
GBPUSD1000003.30-2.51.06
NZDUSD1000003.001.3-2
USDCAD1000003.201.1-1.93
USDCHF1000005.500.85-6.8
USDJPY1000003.201.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000008.600.5-1.7
EURGBP1000008.00-1.81.1
EURJPY1000003.10-1.81.1
GBPJPY10000013.100.78-1.83
GBPCAD10000012.30-1.60.3
CHFJPY1000005.90-31.2
CADCHF1000008.201.5-3.6
NZDCAD10000011.001.7-4.2
CADJPY10000010.201.27-1.4
AUDJPY1000003.802.4-4
EURCAD1000009.10-4.51.9
EURAUD10000010.90-94.8
EURNZD10000014.20-174.6
GBPCHF10000010.902.6-4.4
GBPAUD10000014.00-74.24
GBPNZD10000014.30-95
NZDCHF10000014.103.3-5.9
NZDJPY10000012.803-4.5
AUDCAD1000007.602.2-3.5
AUDCHF10000010.503.5-5.6
AUDNZD10000013.10-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD410000013.20-6-3.76
USDCNH10000070.00-504.6
USDHKD410000027.30-3.84-18
USDDKK410000065.103.33-32
USDNOK410000080.10-6.35-8
USDSEK410000098.305.36-45
USDPLN410000065.50-9.52.96
EURPLN410000088.10-325.6
USDCZK4100000364.001.5-11.28
USDTRY5100000102.10-198.25213.92
USDHUF410000034.50-8-2.64
USDZAR5100000205.00-272.1442.4
USDMXN5100000174.00-272.4-35
EURZAR100000241.00-47691
USDRUB61000001300.00-2670.44492
EURRUB6100000710.00-4205.44128.4
USDILS5100000177.80-244.2
GBPTRY5100000157.60-507.1845-284.05
EURSGD10000014.90-80.744
EURHKD100000120.00-332.6
EURTRY5100000195.40-450.7891.5
GBPNOK10000084.00-131.128
GBPDKK100000103.70-8-36
NZDSGD10000019.302.96-32.04
GBPSGD10000024.50-5-3.2
GBPSEK10000087.006-36
GBPZAR100000264.00-594.36988.92
EURMXN100000178.00-405.645.2