Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000000.30-0.1-2.5
EURUSD1000000.40-62.1
GBPUSD1000000.80-4.52.25
NZDUSD1000000.70-0.2-3
USDCAD1000000.800.5-3.6
USDCHF1000000.801.85-6.8
USDJPY1000000.101.2-4.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000001.000.5-1.7
EURGBP1000000.90-2.82.2
EURJPY1000000.30-1.82.2
GBPJPY1000001.600.78-1.83
GBPCAD1000002.40-1.62.3
CHFJPY1000001.60-32.2
CADCHF1000001.601.7-4.2
NZDCAD1000001.301.7-4.2
CADJPY1000001.401.27-1.4
AUDJPY1000001.001.9-4
EURCAD1000002.10-4.53.8
EURAUD1000002.00-96.5
EURNZD1000003.00-176.6
GBPCHF1000000.902.6-4.4
GBPAUD1000003.10-75.92
GBPNZD1000003.10-97.2
NZDCHF1000000.903.6-7.4
NZDJPY1000001.002.5-4.5
AUDCAD1000001.402-3.5
AUDCHF1000001.903.6-7.2
AUDNZD1000001.60-1.50.2

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000001.00-6-3.76
USDCNH10000010.00-504.6
USDHKD41000004.50-3.84-18
USDDKK41000004.003.33-32
USDNOK410000019.20-6.35-8
USDSEK410000016.805.36-45
USDPLN41000008.90-9.52.96
EURPLN41000009.40-325.6
USDCZK4100000100.001.5-15
USDTRY51000005.30-198.25213.92
USDHUF41000007.30-8-2.64
USDZAR510000060.00-272.1442.4
USDMXN510000016.80-272.4-35
EURZAR10000098.00-47691
USDRUB6100000700.00-2670.4492
EURRUB6100000200.00-3205.4116128.4
USDILS510000011.40-244.2
GBPTRY510000012.70-507.1845-284.05
EURSGD1000003.50-80.744
EURHKD10000010.10-332.6
EURTRY510000018.80-187.3212.5
GBPNOK10000046.50-131.128
GBPDKK10000033.80-8-36
NZDSGD1000007.102.96-32.04
GBPSGD10000016.10-5-3.2
GBPSEK10000041.506-36
GBPZAR100000268.50-534.36988.92
EURMXN10000038.90-405.645.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD10000022.000.4-3.2
EURUSD10000025.00-61.8
GBPUSD10000027.00-3.51.06
NZDUSD10000027.001.3-2
USDCAD10000025.001.1-1.93
USDCHF10000032.000.85-6.8
USDJPY10000021.001.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF10000056.000.5-3.7
EURGBP10000069.00-1.81.1
EURJPY10000030.00-2.81
GBPJPY10000075.000.78-3.83
GBPCAD10000066.00-6.60.2
CHFJPY10000045.00-31.2
CADCHF10000056.001.1-6.6
NZDCAD10000061.001.7-4.2
CADJPY10000052.001.27-1.4
AUDJPY10000034.002.4-4
EURCAD10000070.00-4.51.9
EURAUD10000055.00-16.23.8
EURNZD10000062.00-214.6
GBPCHF10000063.002.6-4.4
GBPAUD10000077.00-111.24
GBPNZD10000068.00-112
NZDCHF10000065.003.3-5.9
NZDJPY10000053.003-4.5
AUDCAD10000049.002.2-3.5
AUDCHF10000055.001.5-7.6
AUDNZD10000079.00-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD410000063.00-6-3.76
USDCNH100000500.00-504.6
USDHKD4100000225.00-3.84-18
USDDKK4100000340.002.33-67
USDNOK4100000538.00-8.55-12.4
USDSEK4100000418.002.36-73
USDPLN4100000249.00-9.52.96
EURPLN4100000294.00-325.6
USDCZK41000001330.001.5-11.28
USDTRY5100000454.00-198.25213.92
USDHUF4100000119.00-8-2.64
USDZAR51000001280.00-412.1412.4
USDMXN51000001179.00-362.4-64.232
EURZAR1000001051.00-47691
USDRUB610000012200.00-2970.444-22
EURRUB61000006400.00-5105.44-22.4
USDILS5100000314.00-244.2
GBPTRY51000001000.00-507.1845-284.05
EURSGD100000108.00-80.744
EURHKD100000601.00-332.6
EURTRY5100000683.00-187.3212.5
GBPNOK100000866.00-131.128
GBPDKK100000691.00-8-36
NZDSGD100000155.002.96-32.04
GBPSGD100000158.00-5-3.2
GBPSEK100000811.006-36
GBPZAR1000003284.00-534.39688.92
EURMXN100000968.00-555.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD10000030.000.4-1.6
EURUSD10000033.00-51.8
GBPUSD10000035.00-2.51.06
NZDUSD10000031.001.3-2
USDCAD10000031.001.1-1.93
USDCHF10000054.000.85-6.8
USDJPY10000031.001.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF10000082.000.5-1.7
EURGBP10000080.00-1.81.1
EURJPY10000030.00-1.81.1
GBPJPY100000139.000.78-1.83
GBPCAD100000124.00-1.60.3
CHFJPY10000057.00-31.2
CADCHF10000072.001.5-3.6
NZDCAD100000112.001.7-4.2
CADJPY10000095.001.27-1.4
AUDJPY10000039.002.4-4
EURCAD100000100.00-4.51.9
EURAUD100000117.00-94.8
EURNZD100000152.00-174.6
GBPCHF100000109.002.6-4.4
GBPAUD100000146.00-74.24
GBPNZD100000153.00-95
NZDCHF100000131.003.3-5.9
NZDJPY100000132.003-4.5
AUDCAD10000082.002.2-3.5
AUDCHF10000099.003.5-5.6
AUDNZD100000136.00-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD4100000132.00-6-3.76
USDCNH100000700.00-504.6
USDHKD4100000289.00-3.84-18
USDDKK4100000640.003.33-32
USDNOK4100000828.00-6.35-8
USDSEK4100000968.005.36-45
USDPLN4100000489.00-9.52.96
EURPLN4100000694.00-325.6
USDCZK41000002010.001.5-11.28
USDTRY5100000656.00-198.25213.92
USDHUF4100000193.00-8-2.64
USDZAR51000001990.00-272.1442.4
USDMXN51000001570.00-272.4-35
EURZAR1000001910.00-47691
USDRUB610000013000.00-2670.44492
EURRUB61000008000.00-4205.44128.4
USDILS5100000514.00-244.2
GBPTRY5100000831.00-507.1845-284.05
EURSGD100000156.00-80.744
EURHKD100000901.00-332.6
EURTRY51000001088.00-187.3212.5
GBPNOK1000001060.00-131.128
GBPDKK100000904.00-8-36
NZDSGD100000227.002.96-32.04
GBPSGD100000361.00-5-3.2
GBPSEK1000001080.006-36
GBPZAR1000003680.00-534.39688.92
EURMXN1000001360.00-405.645.2