Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000005.20-0.1-2.5
EURUSD1000008.20-12.55
GBPUSD1000006.40-122
NZDUSD1000005.600.14-5.1
USDCAD1000004.000.5-3.6
USDCHF1000005.106.5-13.5
USDJPY1000005.103.9-13.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000007.400.5-2.59
EURGBP10000010.20-3.82.2
EURJPY10000010.60-1.8-1.26
GBPJPY10000011.502.03-6.02
GBPCAD1000008.70-7.22.3
CHFJPY1000006.20-3-0.11
CADCHF10000047.002.8-6.28
NZDCAD1000009.80-0.56-5.63
CADJPY1000009.002.19-6.29
AUDJPY1000009.403.06-10.46
EURCAD10000055.60-10.914.81
EURAUD1000008.60-19.464.81
EURNZD1000009.80-187.26
GBPCHF1000009.603.24-6.98
GBPAUD1000009.20-16.762.89
GBPNZD1000009.80-14.743.68
NZDCHF1000009.403.5-7.99
NZDJPY1000009.803.06-8.44
AUDCAD1000006.70-0.68-7.76
AUDCHF1000008.803.5-9.9
AUDNZD10000010.20-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD410000044.90-6-3.76
USDCNH100000140.00-15016.6
USDHKD4100000231.30-3.84-18
USDDKK4100000199.303.33-32
USDNOK4100000105.00-38.81-8
USDSEK4100000268.005.36-45
USDPLN410000070.80-9.52.96
EURPLN4100000142.60-325.6
USDCZK41000001158.0054.1-408.2
USDTRY5100000398.00-360.89127.36
USDHUF410000045.00-8-2.64
USDZAR5100000430.00-772.14112.4
USDMXN5100000299.30-472.436
EURZAR100000503.00-876151
USDRUB6100000159.00-2670.4492
EURRUB6100000213.20-3205.4116128.4
USDILS5100000313.80-244.2
GBPTRY5100000212.90-507.1845-284.05
EURSGD10000040.20-80.744
EURHKD100000368.20-284.220.6
EURTRY5100000607.40-447.67274.98
GBPNOK100000291.60-131.128
GBPDKK100000555.6015-116
NZDSGD10000036.002.96-32.04
GBPSGD10000049.90-5-3.2
GBPSEK100000407.8051-112
GBPZAR100000604.80-994.369121.92
EURMXN100000616.30-805.668.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000005.200.4-3.2
EURUSD1000004.90-12.55
GBPUSD1000007.70-122
NZDUSD1000005.600.14-5.1
USDCAD1000006.001.1-1.93
USDCHF1000005.806.5-13.5
USDJPY1000005.103.9-13.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000007.400.5-2.59
EURGBP1000007.30-3.61.4
EURJPY1000008.70-1.69-1.24
GBPJPY10000012.702.01-5.63
GBPCAD1000008.70-7.21.66
CHFJPY1000006.20-2.81-0.11
CADCHF10000047.602.8-6.08
NZDCAD1000009.80-0.56-5.63
CADJPY1000006.202.19-6.19
AUDJPY1000007.203.06-10.46
EURCAD1000008.60-10.914.81
EURAUD10000074.10-19.466.3
EURNZD1000009.80-187.26
GBPCHF1000009.603.24-6.98
GBPAUD1000009.20-16.762.89
GBPNZD1000009.80-14.743.68
NZDCHF1000009.403.5-7.99
NZDJPY1000009.803.06-8.44
AUDCAD1000006.70-0.68-7.76
AUDCHF1000008.803.5-9.9
AUDNZD10000010.20-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD410000050.30-6-3.76
USDCNH100000180.00-504.6
USDHKD4100000245.80-3.84-18
USDDKK4100000229.302.33-67
USDNOK4100000209.00-38.81-12.4
USDSEK4100000297.002.36-73
USDPLN410000086.80-9.52.96
EURPLN4100000162.60-325.6
USDCZK41000001208.0034.1-308.2
USDTRY5100000438.00-360.89127.36
USDHUF410000048.60-8-2.64
USDZAR5100000500.00-412.1412.4
USDMXN5100000399.30-362.4-64.232
EURZAR100000583.00-67691
USDRUB6100000669.00-2970.444-22
EURRUB6100000642.10-5105.44-22.4
USDILS5100000333.80-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD10000047.40-80.744
EURHKD100000418.20-332.6
EURTRY5100000607.40-447.67274.98
GBPNOK100000278.60-131.128
GBPDKK100000595.60-8-36
NZDSGD10000044.402.96-32.04
GBPSGD10000059.90-5-3.2
GBPSEK100000447.806-36
GBPZAR100000664.80-894.36988.92
EURMXN100000676.30-755.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000007.200.4-1.6
EURUSD10000010.20-51.8
GBPUSD1000008.40-2.51.06
NZDUSD1000007.601.3-2
USDCAD1000006.001.1-1.93
USDCHF1000007.100.85-6.8
USDJPY1000007.101.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF10000010.600.5-1.7
EURGBP10000019.40-1.81.1
EURJPY10000013.00-1.81.1
GBPJPY10000022.400.78-1.83
GBPCAD10000012.70-1.60.3
CHFJPY1000008.80-31.2
CADCHF10000056.801.5-3.6
NZDCAD10000014.401.7-4.2
CADJPY10000012.001.27-1.4
AUDJPY10000011.802.4-4
EURCAD10000060.00-4.51.9
EURAUD10000015.60-94.8
EURNZD10000013.20-174.6
GBPCHF10000015.002.6-4.4
GBPAUD10000014.20-74.24
GBPNZD10000013.80-95
NZDCHF10000014.803.3-5.9
NZDJPY10000014.003-4.5
AUDCAD1000009.702.2-3.5
AUDCHF10000012.403.5-5.6
AUDNZD10000016.60-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD410000050.30-6-3.76
USDCNH100000180.00-504.6
USDHKD4100000249.30-3.84-18
USDDKK4100000229.303.33-32
USDNOK4100000135.00-38.81-8
USDSEK4100000292.005.36-45
USDPLN410000086.80-9.52.96
EURPLN4100000162.60-325.6
USDCZK41000001208.0034.1-308.2
USDTRY5100000438.00-1727.4127.36
USDHUF410000049.00-8-2.64
USDZAR5100000500.00-272.1442.4
USDMXN5100000399.00-272.4-35
EURZAR100000573.00-67691
USDRUB6100000679.00-2670.44492
EURRUB6100000653.00-4205.44128.4
USDILS5100000333.80-244.2
GBPTRY5100000252.90-507.1845-284.05
EURSGD10000047.40-80.744
EURHKD100000418.20-332.6
EURTRY5100000657.40-2067.5274.98
GBPNOK100000332.00-131.128
GBPDKK100000595.60-8-36
NZDSGD10000046.002.96-32.04
GBPSGD10000057.90-5-3.2
GBPSEK100000473.006-36
GBPZAR100000665.00-894.36988.92
EURMXN100000676.00-605.645.2