Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000000.40-0.1-2.5
EURUSD1000000.10-9.572.1
GBPUSD1000000.50-4.52.25
NZDUSD1000000.50-0.2-3
USDCAD1000000.300.5-3.6
USDCHF1000000.501.85-6.8
USDJPY1000000.3000

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000000.600.5-2.59
EURGBP1000000.40-3.82.2
EURJPY1000000.40-1.8-1.26
GBPJPY1000001.102.03-6.02
GBPCAD1000001.00-7.22.3
CHFJPY1000000.80-3-0.11
CADCHF1000001.202.8-6.28
NZDCAD1000001.40-0.56-5.63
CADJPY1000000.702.19-6.29
AUDJPY1000000.603.06-10.46
EURCAD1000001.20-10.914.81
EURAUD1000000.90-19.464.81
EURNZD1000001.70-187.26
GBPCHF1000000.703.24-6.98
GBPAUD1000001.10-16.762.89
GBPNZD1000001.20-14.743.68
NZDCHF1000001.103.5-7.99
NZDJPY1000000.903.06-8.44
AUDCAD1000000.90-0.68-7.76
AUDCHF1000000.703.5-9.9
AUDNZD1000000.90-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000000.90-6-3.76
USDCNH1000009.80-15016.6
USDHKD410000014.10-3.84-18
USDDKK410000013.803.33-32
USDNOK410000014.50-38.81-8
USDSEK410000011.605.36-45
USDPLN410000012.80-9.52.96
EURPLN410000014.60-325.6
USDCZK410000070.0054.1-408.2
USDTRY510000028.50-707544
USDHUF41000009.60-8-2.64
USDZAR510000043.00-772.14112.4
USDMXN510000039.00-472.436
EURZAR10000070.40-876151
USDRUB6100000285.00-2670.4492
EURRUB6100000393.20-3205.4116128.4
USDILS510000015.70-244.2
GBPTRY510000046.50-507.1845-284.05
EURSGD1000001.60-80.744
EURHKD10000020.30-284.220.6
EURTRY5100000198.60-450350
GBPNOK10000022.00-131.128
GBPDKK10000025.0015-116
NZDSGD1000001.402.96-32.04
GBPSGD1000002.20-5-3.2
GBPSEK10000020.3051-112
GBPZAR10000089.00-994.369121.92
EURMXN10000059.20-805.668.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.400.4-3.2
EURUSD1000002.00-9.572.1
GBPUSD1000002.30-3.51.06
NZDUSD1000002.401.3-2
USDCAD1000002.501.1-1.93
USDCHF1000002.400.85-6.8
USDJPY1000002.5000

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.700.5-2.59
EURGBP1000004.10-3.61.4
EURJPY1000002.90-1.69-1.24
GBPJPY1000007.002.01-5.63
GBPCAD1000005.00-7.21.66
CHFJPY1000003.30-2.81-0.11
CADCHF1000005.002.8-6.08
NZDCAD1000006.10-0.56-5.63
CADJPY1000003.702.19-6.19
AUDJPY1000002.903.06-10.46
EURCAD1000005.30-10.914.81
EURAUD1000007.90-19.466.3
EURNZD1000005.30-187.26
GBPCHF1000006.103.24-6.98
GBPAUD1000005.60-16.762.89
GBPNZD1000004.90-14.743.68
NZDCHF1000006.503.5-7.99
NZDJPY1000005.003.06-8.44
AUDCAD1000003.80-0.68-7.76
AUDCHF1000004.403.5-9.9
AUDNZD1000007.10-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.30-6-3.76
USDCNH10000049.70-504.6
USDHKD410000032.30-3.84-18
USDDKK410000043.402.33-67
USDNOK410000043.70-38.81-12.4
USDSEK410000036.402.36-73
USDPLN410000028.60-9.52.96
EURPLN410000034.00-325.6
USDCZK4100000115.0034.1-308.2
USDTRY510000068.00-707.2544.12
USDHUF410000013.00-8-2.64
USDZAR5100000111.00-412.1412.4
USDMXN5100000140.00-362.4-64.232
EURZAR100000151.70-67691
USDRUB6100000791.00-2970.444-22
EURRUB6100000833.20-5105.44-22.4
USDILS510000035.70-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD1000008.60-80.744
EURHKD10000069.00-332.6
EURTRY5100000147.80-450350
GBPNOK10000062.00-131.128
GBPDKK10000064.90-8-36
NZDSGD1000009.702.96-32.04
GBPSGD10000012.60-5-3.2
GBPSEK10000064.706-36
GBPZAR100000148.00-894.36988.92
EURMXN100000118.80-755.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.300.4-1.6
EURUSD1000002.20-51.8
GBPUSD1000002.30-2.51.06
NZDUSD1000002.401.3-2
USDCAD1000002.501.1-1.93
USDCHF1000002.400.85-6.8
USDJPY1000002.201.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.700.5-1.7
EURGBP1000004.00-1.81.1
EURJPY1000003.00-1.81.1
GBPJPY1000006.800.78-1.83
GBPCAD1000004.80-1.60.3
CHFJPY1000003.40-31.2
CADCHF1000005.101.5-3.6
NZDCAD1000006.001.7-4.2
CADJPY1000003.701.27-1.4
AUDJPY1000002.902.4-4
EURCAD1000005.50-4.51.9
EURAUD1000007.90-94.8
EURNZD1000005.20-174.6
GBPCHF1000006.302.6-4.4
GBPAUD1000005.80-74.24
GBPNZD1000005.00-95
NZDCHF1000006.503.3-5.9
NZDJPY1000005.003-4.5
AUDCAD1000003.802.2-3.5
AUDCHF1000004.303.5-5.6
AUDNZD1000007.20-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.20-6-3.76
USDCNH10000049.80-504.6
USDHKD410000032.30-3.84-18
USDDKK410000043.903.33-32
USDNOK410000044.10-38.81-8
USDSEK410000036.505.36-45
USDPLN410000028.70-9.52.96
EURPLN410000035.00-325.6
USDCZK4100000115.0034.1-308.2
USDTRY510000067.70-1727.4442.64
USDHUF410000013.40-8-2.64
USDZAR5100000111.00-272.1442.4
USDMXN5100000140.00-272.4-35
EURZAR100000147.00-67691
USDRUB6100000781.00-2670.44492
EURRUB6100000833.00-4205.44128.4
USDILS510000035.70-244.2
GBPTRY510000086.30-507.1845-284.05
EURSGD1000008.80-80.744
EURHKD10000070.60-332.6
EURTRY5100000247.80-2067.5298.48
GBPNOK10000062.00-131.128
GBPDKK10000064.60-8-36
NZDSGD10000011.302.96-32.04
GBPSGD10000010.20-5-3.2
GBPSEK10000090.006-36
GBPZAR100000149.00-894.36988.92
EURMXN100000120.00-605.645.2