Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000000.40-0.1-2.5
EURUSD1000000.20-9.572.1
GBPUSD1000000.70-4.52.25
NZDUSD1000000.50-0.2-3
USDCAD1000000.400.5-3.6
USDCHF1000000.801.85-6.8
USDJPY1000000.30-10.463.9

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000000.500.5-2.59
EURGBP1000001.00-3.82.2
EURJPY1000000.60-1.8-1.26
GBPJPY1000001.002.03-6.02
GBPCAD1000002.00-7.22.3
CHFJPY1000001.10-3-0.11
CADCHF1000001.202.8-6.28
NZDCAD1000001.30-0.56-5.63
CADJPY1000000.902.19-6.29
AUDJPY1000000.703.06-10.46
EURCAD1000001.20-10.914.81
EURAUD1000000.70-19.464.81
EURNZD1000001.00-187.26
GBPCHF1000001.103.24-6.98
GBPAUD1000001.30-16.762.89
GBPNZD1000003.20-14.743.68
NZDCHF1000000.603.5-7.99
NZDJPY1000001.003.06-8.44
AUDCAD1000000.90-0.68-7.76
AUDCHF1000000.703.5-9.9
AUDNZD1000001.10-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000000.90-6-3.76
USDCNH10000010.70-15016.6
USDHKD410000014.90-3.84-18
USDDKK410000014.803.33-32
USDNOK410000016.50-38.81-8
USDSEK410000011.305.36-45
USDPLN410000013.80-9.52.96
EURPLN410000014.00-325.6
USDCZK410000099.0054.1-408.2
USDTRY510000039.60-360.89287.36
USDHUF410000014.80-8-2.64
USDZAR510000095.00-772.14112.4
USDMXN510000035.00-472.436
EURZAR10000092.40-876151
USDRUB6100000215.00-2670.4492
EURRUB6100000358.50-3205.4116128.4
USDILS510000020.00-244.2
GBPTRY510000077.90-507.1845-284.05
EURSGD1000001.30-80.744
EURHKD10000023.90-284.220.6
EURTRY5100000155.20-447.67374.98
GBPNOK10000028.20-131.128
GBPDKK10000026.5015-116
NZDSGD1000002.002.96-32.04
GBPSGD1000003.10-5-3.2
GBPSEK10000028.0051-112
GBPZAR100000145.50-994.369121.92
EURMXN10000053.30-805.668.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.600.4-3.2
EURUSD1000002.30-9.572.1
GBPUSD1000002.60-3.51.06
NZDUSD1000002.601.3-2
USDCAD1000002.501.1-1.93
USDCHF1000002.600.85-6.8
USDJPY1000002.60-10.463.9

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000004.000.5-2.59
EURGBP1000004.30-3.61.4
EURJPY1000002.90-1.69-1.24
GBPJPY1000006.902.01-5.63
GBPCAD1000005.10-7.21.66
CHFJPY1000003.60-2.81-0.11
CADCHF1000005.002.8-6.08
NZDCAD1000006.10-0.56-5.63
CADJPY1000003.802.19-6.19
AUDJPY1000003.003.06-10.46
EURCAD1000005.50-10.914.81
EURAUD1000008.10-19.466.3
EURNZD1000005.40-187.26
GBPCHF1000006.403.24-6.98
GBPAUD1000006.20-16.762.89
GBPNZD1000006.50-14.743.68
NZDCHF1000006.503.5-7.99
NZDJPY1000005.103.06-8.44
AUDCAD1000004.00-0.68-7.76
AUDCHF1000004.403.5-9.9
AUDNZD1000007.30-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.20-6-3.76
USDCNH10000057.30-504.6
USDHKD410000032.90-3.84-18
USDDKK410000044.202.33-67
USDNOK410000045.20-38.81-12.4
USDSEK410000037.302.36-73
USDPLN410000028.90-9.52.96
EURPLN410000032.00-325.6
USDCZK4100000151.0034.1-308.2
USDTRY510000063.70-360.89287.36
USDHUF410000019.00-8-2.64
USDZAR5100000168.00-412.1412.4
USDMXN5100000132.00-362.4-64.232
EURZAR100000182.70-67691
USDRUB6100000736.00-2970.444-22
EURRUB6100000796.30-5105.44-22.4
USDILS510000040.00-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD1000008.20-80.744
EURHKD10000072.10-332.6
EURTRY5100000142.90-447.67374.98
GBPNOK10000066.50-131.128
GBPDKK10000064.30-8-36
NZDSGD10000010.402.96-32.04
GBPSGD10000013.00-5-3.2
GBPSEK10000064.206-36
GBPZAR100000213.60-894.36988.92
EURMXN100000120.00-755.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.400.4-1.6
EURUSD1000002.00-51.8
GBPUSD1000002.80-2.51.06
NZDUSD1000002.501.3-2
USDCAD1000002.301.1-1.93
USDCHF1000002.600.85-6.8
USDJPY1000002.301.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.600.5-1.7
EURGBP1000004.20-1.81.1
EURJPY1000002.70-1.81.1
GBPJPY1000006.800.78-1.83
GBPCAD1000005.10-1.60.3
CHFJPY1000003.50-31.2
CADCHF1000004.901.5-3.6
NZDCAD1000006.101.7-4.2
CADJPY1000003.701.27-1.4
AUDJPY1000003.002.4-4
EURCAD1000005.40-4.51.9
EURAUD1000008.10-94.8
EURNZD1000005.00-174.6
GBPCHF1000006.302.6-4.4
GBPAUD1000006.10-74.24
GBPNZD1000006.70-95
NZDCHF1000006.403.3-5.9
NZDJPY1000005.403-4.5
AUDCAD1000004.002.2-3.5
AUDCHF1000004.203.5-5.6
AUDNZD1000007.40-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.30-6-3.76
USDCNH10000050.70-504.6
USDHKD410000032.90-3.84-18
USDDKK410000044.203.33-32
USDNOK410000045.40-38.81-8
USDSEK410000039.205.36-45
USDPLN410000028.80-9.52.96
EURPLN410000032.00-325.6
USDCZK4100000150.0034.1-308.2
USDTRY510000079.60-1727.4253.36
USDHUF410000018.20-8-2.64
USDZAR5100000164.00-272.1442.4
USDMXN5100000132.00-272.4-35
EURZAR100000176.00-67691
USDRUB6100000735.00-2670.44492
EURRUB6100000798.00-4205.44128.4
USDILS510000040.00-244.2
GBPTRY5100000114.60-507.1845-284.05
EURSGD1000008.60-80.744
EURHKD10000072.60-332.6
EURTRY5100000206.00-2067.5316
GBPNOK10000066.00-131.128
GBPDKK10000065.00-8-36
NZDSGD10000012.002.96-32.04
GBPSGD10000011.20-5-3.2
GBPSEK10000094.006-36
GBPZAR100000210.00-894.36988.92
EURMXN100000117.00-605.645.2