Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000001.00-0.1-2.5
EURUSD1000001.00-12.55
GBPUSD1000003.50-122
NZDUSD1000001.800.14-5.1
USDCAD1000002.900.5-3.6
USDCHF1000003.106.5-13.5
USDJPY1000001.003.9-13.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.900.5-2.59
EURGBP1000003.30-3.82.2
EURJPY1000001.10-1.8-1.26
GBPJPY1000004.002.03-6.02
GBPCAD1000008.70-7.22.3
CHFJPY1000004.60-3-0.11
CADCHF1000005.202.8-6.28
NZDCAD1000004.40-0.56-5.63
CADJPY1000004.002.19-6.29
AUDJPY1000001.803.06-10.46
EURCAD1000004.60-10.914.81
EURAUD1000002.90-19.464.81
EURNZD1000004.60-187.26
GBPCHF1000008.703.24-6.98
GBPAUD1000008.40-16.762.89
GBPNZD1000009.80-14.743.68
NZDCHF1000002.903.5-7.99
NZDJPY1000002.903.06-8.44
AUDCAD1000003.30-0.68-7.76
AUDCHF1000002.403.5-9.9
AUDNZD1000002.50-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000003.50-6-3.76
USDCNH10000017.70-15016.6
USDHKD410000015.00-3.84-18
USDDKK410000019.003.33-32
USDNOK410000057.70-38.81-8
USDSEK410000071.905.36-45
USDPLN410000026.20-9.52.96
EURPLN410000024.40-325.6
USDCZK4100000194.0054.1-408.2
USDTRY510000035.10-360.89127.36
USDHUF410000018.40-8-2.64
USDZAR5100000126.00-772.14112.4
USDMXN510000052.40-472.436
EURZAR100000134.40-876151
USDRUB6100000158.00-2670.4492
EURRUB6100000230.00-3205.4116128.4
USDILS510000050.90-244.2
GBPTRY5100000135.80-507.1845-284.05
EURSGD1000003.80-80.744
EURHKD10000025.50-284.220.6
EURTRY5100000147.40-447.67274.98
GBPNOK100000143.40-131.128
GBPDKK10000094.4015-116
NZDSGD1000003.102.96-32.04
GBPSGD10000014.80-5-3.2
GBPSEK100000163.4051-112
GBPZAR100000230.40-994.369121.92
EURMXN10000096.40-805.668.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000003.000.4-3.2
EURUSD1000002.70-12.55
GBPUSD1000005.70-122
NZDUSD1000003.700.14-5.1
USDCAD1000004.701.1-1.93
USDCHF1000005.806.5-13.5
USDJPY1000003.303.9-13.5

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000006.800.5-2.59
EURGBP1000006.80-3.61.4
EURJPY1000003.50-1.69-1.24
GBPJPY10000012.202.01-5.63
GBPCAD1000008.70-7.21.66
CHFJPY1000006.20-2.81-0.11
CADCHF1000009.202.8-6.08
NZDCAD1000009.00-0.56-5.63
CADJPY1000006.202.19-6.19
AUDJPY1000004.103.06-10.46
EURCAD1000008.60-10.914.81
EURAUD1000009.50-19.466.3
EURNZD1000008.00-187.26
GBPCHF1000009.603.24-6.98
GBPAUD1000009.20-16.762.89
GBPNZD1000009.80-14.743.68
NZDCHF1000008.303.5-7.99
NZDJPY1000007.303.06-8.44
AUDCAD1000006.30-0.68-7.76
AUDCHF1000006.003.5-9.9
AUDNZD1000008.80-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000008.90-6-3.76
USDCNH10000057.70-504.6
USDHKD410000033.00-3.84-18
USDDKK410000047.902.33-67
USDNOK410000086.50-38.81-12.4
USDSEK410000095.902.36-73
USDPLN410000042.20-9.52.96
EURPLN410000044.40-325.6
USDCZK4100000242.0034.1-308.2
USDTRY510000075.10-360.89127.36
USDHUF410000022.00-8-2.64
USDZAR5100000196.00-412.1412.4
USDMXN5100000152.40-362.4-64.232
EURZAR100000214.40-67691
USDRUB6100000678.00-2970.444-22
EURRUB6100000670.00-5105.44-22.4
USDILS510000070.90-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD10000011.00-80.744
EURHKD10000075.50-332.6
EURTRY5100000147.40-447.67274.98
GBPNOK100000183.40-131.128
GBPDKK100000134.40-8-36
NZDSGD10000012.102.96-32.04
GBPSGD10000024.80-5-3.2
GBPSEK100000203.406-36
GBPZAR100000290.40-894.36988.92
EURMXN100000156.40-755.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000003.000.4-1.6
EURUSD1000003.00-51.8
GBPUSD1000005.80-2.51.06
NZDUSD1000003.701.3-2
USDCAD1000004.701.1-1.93
USDCHF1000005.500.85-6.8
USDJPY1000003.401.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000006.800.5-1.7
EURGBP1000006.70-1.81.1
EURJPY1000003.40-1.81.1
GBPJPY10000012.200.78-1.83
GBPCAD1000008.70-1.60.3
CHFJPY1000006.20-31.2
CADCHF1000009.201.5-3.6
NZDCAD1000009.001.7-4.2
CADJPY1000006.201.27-1.4
AUDJPY1000004.202.4-4
EURCAD1000008.60-4.51.9
EURAUD1000009.50-94.8
EURNZD1000007.50-174.6
GBPCHF1000009.602.6-4.4
GBPAUD1000009.20-74.24
GBPNZD1000009.80-95
NZDCHF1000008.303.3-5.9
NZDJPY1000007.503-4.5
AUDCAD1000006.302.2-3.5
AUDCHF1000006.003.5-5.6
AUDNZD1000008.80-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000008.90-6-3.76
USDCNH10000057.70-504.6
USDHKD410000033.00-3.84-18
USDDKK410000049.703.33-32
USDNOK410000088.90-38.81-8
USDSEK410000095.905.36-45
USDPLN410000042.20-9.52.96
EURPLN410000044.40-325.6
USDCZK4100000242.0034.1-308.2
USDTRY510000075.10-1727.4127.36
USDHUF410000022.00-8-2.64
USDZAR5100000196.00-272.1442.4
USDMXN5100000152.40-272.4-35
EURZAR100000214.40-67691
USDRUB6100000678.00-2670.44492
EURRUB6100000670.00-4205.44128.4
USDILS510000070.90-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD10000011.00-80.744
EURHKD10000075.50-332.6
EURTRY5100000147.40-2067.5274.98
GBPNOK100000184.40-131.128
GBPDKK100000134.40-8-36
NZDSGD10000012.102.96-32.04
GBPSGD10000024.80-5-3.2
GBPSEK100000203.406-36
GBPZAR100000290.40-894.36988.92
EURMXN100000156.40-605.645.2