Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000002.00-0.1-2.5
EURUSD1000000.30-9.572.1
GBPUSD1000000.30-4.52.25
NZDUSD1000001.60-0.2-3
USDCAD1000000.800.5-3.6
USDCHF1000000.601.85-6.8
USDJPY1000000.203.9-22

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000000.700.5-2.59
EURGBP1000001.10-3.82.2
EURJPY1000000.60-1.8-1.26
GBPJPY1000001.302.03-6.02
GBPCAD1000001.70-7.22.3
CHFJPY1000001.10-3-0.11
CADCHF1000001.502.8-6.28
NZDCAD1000004.00-0.56-5.63
CADJPY1000001.002.19-6.29
AUDJPY1000001.903.06-10.46
EURCAD1000001.50-10.914.81
EURAUD1000004.50-19.464.81
EURNZD1000006.40-187.26
GBPCHF1000001.903.24-6.98
GBPAUD1000007.80-16.762.89
GBPNZD1000008.10-14.743.68
NZDCHF1000002.803.5-7.99
NZDJPY1000002.103.06-8.44
AUDCAD1000004.00-0.68-7.76
AUDCHF1000003.503.5-9.9
AUDNZD1000004.20-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000000.70-6-3.76
USDCNH1000008.00-15016.6
USDHKD410000013.90-3.84-18
USDDKK410000015.703.33-32
USDNOK410000020.80-38.81-8
USDSEK410000035.505.36-45
USDPLN410000017.00-9.52.96
EURPLN410000014.00-325.6
USDCZK410000084.0054.1-408.2
USDTRY510000014.50-360.89127.36
USDHUF410000014.50-8-2.64
USDZAR510000094.00-772.14112.4
USDMXN510000035.50-472.436
EURZAR100000217.00-876151
USDRUB6100000216.00-2670.4492
EURRUB6100000377.10-3205.4116128.4
USDILS510000019.00-244.2
GBPTRY510000054.70-507.1845-284.05
EURSGD1000001.70-80.744
EURHKD10000021.90-284.220.6
EURTRY5100000135.50-447.67274.98
GBPNOK10000029.00-131.128
GBPDKK10000029.0015-116
NZDSGD1000004.702.96-32.04
GBPSGD1000003.90-5-3.2
GBPSEK10000065.8051-112
GBPZAR100000183.00-994.369121.92
EURMXN10000047.40-805.668.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000003.700.4-3.2
EURUSD1000002.40-9.572.1
GBPUSD1000002.30-3.51.06
NZDUSD1000003.601.3-2
USDCAD1000002.801.1-1.93
USDCHF1000002.500.85-6.8
USDJPY1000002.603.9-22

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.800.5-2.59
EURGBP1000004.70-3.61.4
EURJPY1000003.00-1.69-1.24
GBPJPY1000007.202.01-5.63
GBPCAD1000005.70-7.21.66
CHFJPY1000003.60-2.81-0.11
CADCHF1000005.302.8-6.08
NZDCAD1000008.40-0.56-5.63
CADJPY1000003.902.19-6.19
AUDJPY1000003.603.06-10.46
EURCAD1000006.10-10.914.81
EURAUD10000010.60-19.466.3
EURNZD1000009.70-187.26
GBPCHF1000007.303.24-6.98
GBPAUD1000009.20-16.762.89
GBPNZD1000009.80-14.743.68
NZDCHF1000007.903.5-7.99
NZDJPY1000005.903.06-8.44
AUDCAD1000006.60-0.68-7.76
AUDCHF1000006.103.5-9.9
AUDNZD10000010.20-2.93-6.3

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.20-6-3.76
USDCNH10000048.10-504.6
USDHKD410000031.90-3.84-18
USDDKK410000045.702.33-67
USDNOK410000059.40-38.81-12.4
USDSEK410000052.702.36-73
USDPLN410000033.00-9.52.96
EURPLN410000034.00-325.6
USDCZK4100000134.0034.1-308.2
USDTRY510000051.80-360.89127.36
USDHUF410000017.60-8-2.64
USDZAR5100000157.00-412.1412.4
USDMXN5100000133.90-362.4-64.232
EURZAR100000302.90-67691
USDRUB6100000736.00-2970.444-22
EURRUB6100000817.10-5105.44-22.4
USDILS510000039.00-244.2
GBPTRY5100000100.00-507.1845-284.05
EURSGD1000008.80-80.744
EURHKD10000073.10-332.6
EURTRY5100000132.60-447.67274.98
GBPNOK10000070.40-131.128
GBPDKK10000069.00-8-36
NZDSGD10000012.802.96-32.04
GBPSGD10000013.90-5-3.2
GBPSEK10000094.406-36
GBPZAR100000231.00-894.36988.92
EURMXN100000111.30-755.625.2

Cặp tiền tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
AUDUSD1000004.000.4-1.6
EURUSD1000002.30-51.8
GBPUSD1000002.30-2.51.06
NZDUSD1000004.101.3-2
USDCAD1000002.801.1-1.93
USDCHF1000002.600.85-6.8
USDJPY1000002.201.3-3

Tỷ lệ cặp chéo chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
EURCHF1000003.900.5-1.7
EURGBP1000004.70-1.81.1
EURJPY1000003.00-1.81.1
GBPJPY1000007.100.78-1.83
GBPCAD1000005.70-1.60.3
CHFJPY1000003.70-31.2
CADCHF1000005.301.5-3.6
NZDCAD1000008.701.7-4.2
CADJPY1000003.901.27-1.4
AUDJPY1000004.302.4-4
EURCAD1000005.90-4.51.9
EURAUD10000011.40-94.8
EURNZD10000010.00-174.6
GBPCHF1000007.302.6-4.4
GBPAUD10000012.80-74.24
GBPNZD10000011.80-95
NZDCHF1000008.303.3-5.9
NZDJPY1000006.403-4.5
AUDCAD1000007.102.2-3.5
AUDCHF1000006.703.5-5.6
AUDNZD10000010.60-2.20.9

Các cặp ngoại tệ chính

Ký hiệuKích cỡ lot1Spread2Stop & LimitPhí qua đêm dài3Phí qua đêm ngắn3
USDSGD41000006.30-6-3.76
USDCNH10000048.00-504.6
USDHKD410000031.90-3.84-18
USDDKK410000045.703.33-32
USDNOK410000050.80-38.81-8
USDSEK410000059.505.36-45
USDPLN410000033.00-9.52.96
EURPLN410000034.00-325.6
USDCZK4100000134.0034.1-308.2
USDTRY510000054.50-1727.4127.36
USDHUF410000017.50-8-2.64
USDZAR5100000161.00-272.1442.4
USDMXN5100000135.00-272.4-35
EURZAR100000275.00-67691
USDRUB6100000736.00-2670.44492
EURRUB6100000817.00-4205.44128.4
USDILS510000039.00-244.2
GBPTRY510000094.70-507.1845-284.05
EURSGD1000009.10-80.744
EURHKD10000071.90-332.6
EURTRY5100000185.50-2067.5274.98
GBPNOK10000069.00-131.128
GBPDKK10000069.00-8-36
NZDSGD10000014.802.96-32.04
GBPSGD10000012.20-5-3.2
GBPSEK100000132.006-36
GBPZAR100000229.00-894.36988.92
EURMXN100000107.00-605.645.2